Bộ sạc Acquy, Pin bằng năng lượng mặt trời SA50W/30A
0 đánh giá
Tình trạng kho hàng: 100 sản phẩm
Mã sản phẩm: Mau00414
109,000đ190,000đ-43%
Chi tiết sản phẩm
Thông số kĩ thuật
Bộ Điều Khiển Sạc Năng Lượng Mặt Trời SUNTEK Solar Charge Controller 30A:
- Công suất PVMax: 390W(12V),780W(24V)
- Dòng sạc: 30A
- Điện áp PVmax: 50V
- Tự động nhận điện thế Acquy (Pin): 12V/24V
Sạc được cho bình acquy <= 300A.
Tấm PIN Năng Lượng Mặt Trời SUNTEK SSP-50W Mono Crystalline
Tấm PIN Năng Lượng Mặt Trời SUNTEK SSP-50W
Công suất
Pmax
50W
Điện áp hở mạch
Voc
23.06V
Dòng ngắn mạch
Isc
2.78A
Điện áp danh định
Vmp
18.90V
Dòng danh định
Imp
2.65A