Bộ sạc Acquy, Pin bằng năng lượng mặt trời SA150W/30A
0 đánh giá
Tình trạng kho hàng: 100 sản phẩm
Mã sản phẩm: MauSP418
2,190,000đ2,990,000đ-27%
Chi tiết sản phẩm
Thông số kĩ thuật
Bộ Điều Khiển Sạc Năng Lượng Mặt Trời SUNTEK Solar Charge Controller 30A:
- Công suất PVMax: 390W(12V),780W(24V)
- Dòng sạc: 30A
- Điện áp PVmax: 50V
- Tự động nhận điện thế Acquy (Pin): 12V/24V
Sạc được cho bình acquy <= 300A.
Tấm PIN Năng Lượng Mặt Trời SUNTEK SSP-150W Mono Crystalline
Tấm PIN Năng Lượng Mặt Trời SUNTEK SSP-150W
Công suất
Pmax
150W
Điện áp hở mạch
Voc
23.50V
Dòng ngắn mạch
Isc
8.20A
Điện áp danh định
Vmp
19.50V
Dòng danh định
Imp
7.81A